รายนามนักวิเคราะห์

นักลงทุนสัมพันธ์

หลักทรัพย์ Central Pattana (CPN) ได้มีการทำบทวิเคราะห์โดยนักวิเคราะห์ดังต่อไปนี้ โปรดเข้าใจว่าความเห็นและการประมาณการณ์ที่เกี่ยวกับผลประกอบการของ CPN ของนักวิเคราะห์นั้นเป็นความเห็นส่วนตัวของนักวิเคราะห์เอง และไม่จำเป็นจะต้องเป็นความเห็นและประมาณการณ์ของผู้บริหารของบริษัท นักวิเคราะห์หลักทรัพย์ได้ให้ข้อมูลเพื่อเป็นการประกอบการตัดสินใจลงทุนเท่านั้น CPN ไม่ได้ยืนยันข้อมูล, ข้อสรุป, หรือคำแนะนำที่ให้โดยนักวิเคราะห์หลักทรัพย์ และบริษัทไม่ได้ให้คำแนะนำในการลงทุนแต่อย่างใด

บริษัท ชื่อ-สกุล อีเมล
A Asia Plus Securities Nuanpun Noiruchchukorn nuanpun@asiaplus.co.th
B Bualuang Securities Narumon Eksamut narumon.e@bualuang.co.th
C Capital Nomura Securities Thanatcha Jurukul thanatcha.jurukul.1@nomura.com
Capital Nomura Securities Samanun Polsomboonchok samanun.polsomboonchok@th.nomura.com
CGS-CIMB Securities Pornthipa Rayabsangduan  pornthipa.ra@cgs-cimb.com
Citicorp Securities Sureeporn Sirisansaneeyawong Sureeporn.sirisansaneeyawong@citi.com
Credit Suisse Securities Warayut Luangmettakul warayut.luangmettakul@credit-suisse.com
D DBS Vickers Securities Chanpen Sirithanarattanakul chanpens@th.dbs.com
F Finansia Syrus Securities Jitra Amornthum jitra.a@fnsyrus.com
G Globlex Securities Wilasinee Boonmasungsong wilasinee@globlex.co.th
Goldman Sachs (Singapore) Xuan Tan xuan.tan@gs.com
H HSBC (Singapore) Utkarsh Rastogi utkarsh.rastogi@hsbc.com.sg
J JP Morgan Securities Kae Pornpunnarath kae.pornpunnarath@jpmorgan.com
K Kasikorn Securities Sorapong Jakteerungkul  sorapong.j@kasikornsecurities.com
KGI Securities Parin Kitchatornpitak parink@kgi.co.th, parink@kgi.co.th
Kiatnakin Phatra Jiraporn Linmaneechote Jiraporn.linm@kkpfg.com
Krungsri Securities Ekasit Kunadirekwong Ekasit.Kunadirekwong@krungsrisecurities.com
KTBST Saranrat Panthachotirat saranrat.p@ktbst.co.th
L LH Securities Siriporn Krairos siriporn.kr@lhsec.co.th
M Macquarie Securities Warissara Denworalak bo.denworalak@macquarie.com
Maybank Kim Eng Securities Vanida Geisler vanida.g@maybank-ke.co.th
Maybank Kim Eng Securities Maria Lapiz maria.l@maybank-ke.co.th
Morgan Stanley Research (Singapore) Wilson Ng wilson.w.ng@morganstanley.com
P Phillip Securities Hathaichanoke Moonwong Hathaichanokem@phillip.co.th
Pi Securities Dome Kunprayoonsawad dome.ku@pi.financial
R RHB Securities Vatcharut  Vacharawongsith vatcharut.va@rhbgroup.com
S SCB Securities Sirima Dissara sirima.dissara@scb.co.th
T Thanachart Securities Phannarai Tiyapittayarut phannarai.von@thanachartsec.co.th
Tisco Securities Nathavut Shivaruchiwong nathavut@tisco.co.th
U UBS Securities Sukrit Friestad sukrit.friestad@ubs.com
UOB Kay Hian Securites Peerawat Dentananan peerawat@uobkayhian.co.th
Y Yuanta Securities Wichuda Plangmanee wichuda.p@yuanta.co.th